rf 2 4 hanyar 145-500MHz microstrip siginar mai raba wutar lantarki tare da n-mace
Mai Rarraba Wutar Lantarki na 145-500MHz shine na'ura mai kwakwalwa ta microwave/milimita na duniya, wanda shine nau'in na'ura da ke raba makamashin siginar shigarwa guda ɗaya zuwa fitarwa guda biyu daidai makamashi; Yana iya rarraba sigina ɗaya daidai gwargwado zuwa fitowar abubuwa biyu. Aluminum gami harsashi, Yana iya musamman
Babban alamomi2N
Sunan samfur | Mai Raba Wuta |
Yawan Mitar | 145-500 MHz |
Asarar Shigarwa | ≤ 0.8dB (Ba ya haɗa da hasarar ka'idar 3dB) |
VSWR | CIKIN: ≤1.3: 1 FITA:≤1.3:1 |
Kaɗaici | ≥22dB |
Girman Ma'auni | ≤± 0.3 dB |
Daidaiton Mataki | ≤±3° |
Impedance | 50 OHMS |
Gudanar da Wuta | 10 wata |
Port Connectors | N-Mace |
Yanayin Aiki | Daga 40 ℃ zuwa +85 ℃ |
Babban alamomi4N
Sunan samfur | Mai Raba Wuta |
Yawan Mitar | 145-500 MHz |
Asarar Shigarwa | ≤ 1.2dB (Ba ya haɗa da asarar ka'idar 6dB) |
VSWR | CIKIN: ≤1.3: 1 FITA:≤1.3:1 |
Kaɗaici | ≥22dB |
Girman Ma'auni | ≤± 0.5 dB |
Daidaiton Mataki | ≤±5° |
Impedance | 50 OHMS |
Gudanar da Wuta | 30 wata |
Port Connectors | N-Mace |
Yanayin Aiki | Daga 40 ℃ zuwa +85 ℃ |
Kamfanin
Sichuan Keenlion Technology Co., Ltd. ya mayar da hankali kan R & D mai zaman kansa da kuma samar da manyan ayyuka, masu tacewa, masu tacewa, multixers, rarraba wutar lantarki, ma'aurata da sauran samfurori, waɗanda aka yi amfani da su sosai a cikin sadarwar gungu, sadarwar wayar hannu, ɗaukar hoto na cikin gida, matakan lantarki, tsarin kayan aikin soja na sararin samaniya da sauran fannoni. Fuskantar da sauri canza juna na sadarwa masana'antu, za mu bi da akai sadaukar da "ƙirƙirar darajar ga abokan ciniki", kuma suna da m ci gaba da girma tare da abokan ciniki tare da high-yi kayayyakin da overall ingantawa makircinsu kusa da abokan ciniki.
Amfani
Muna samar da kayan aikin mirrowave mai girma da sabis masu alaƙa don aikace-aikacen microwave a gida da waje. Samfuran suna da tsada, gami da masu rarraba wutar lantarki daban-daban, ma'auratan jagora, masu tacewa, masu haɗawa, duplexers, abubuwan da aka keɓance na keɓancewa, masu keɓewa da masu rarrabawa. An tsara samfuranmu musamman don matsanancin yanayi daban-daban da yanayin zafi. Ana iya ƙirƙira ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun bayanai bisa ga buƙatun abokin ciniki kuma ana amfani da su ga duk daidaitattun maƙallan mitar mitoci masu shahara tare da bandwidth iri-iri daga DC zuwa 50GHz.