RF microwave duplexerna'urar tashar jiragen ruwa uku ce da ake amfani da ita don aikawa da karɓar siginar RF ta amfani da eriya iri ɗaya a cikin tsarin sadarwa. Duplexer yana aiki azaman madauwari don aikace-aikacen ƙananan ƙarfi. A cikin na'urorin mara waya irin su wayoyi masu wayo da LANs mara waya, duplexer da ake amfani da su a cikin na'urorin bandeji biyu shine nau'in tacewa mai tashar tashar jiragen ruwa 3 wanda yake a ƙarshen shigarwar gefen eriya, wanda ake amfani da shi don raba ƙungiyoyi biyu na rukunin dual band. Abubuwa masu mahimmanci da yawa sune:

1.Rashin siginar RF tsakanin mai watsawa da eriya a cikin facin watsawa yana da ƙasa, kuma asarar tsakanin eriya da mai karɓa a cikin hanyar mai karɓa yana da ƙasa.
2.High keɓance siginar RF tsakanin mai aikawa da mai karɓa.
Duplexertunanin zane:
1. Ana amfani da duplexer a cikin shigarwar eriya da naúrar fitarwa, kuma yana da aikin rarrabuwa ko haɗa siginar sigina daban-daban guda biyu yayin watsawa da liyafar. Duplexer na RF na'ura ce don watsa sigina ta biyu akan hanya ɗaya. A cikin tsarin sadarwa na rediyo ko radar, duplexers suna ba su damar raba eriya gama gari yayin keɓe mai karɓa daga mai watsawa.
2.RF microwave m diplexers za a iya tsara ta amfani da cell abubuwa ko micro planar kayan.
3.Duplexer zane ta yin amfani da sassan tsakiya: A cikin zane, ana amfani da abubuwan da ba a iya amfani da su ba don gina band-pass, low-pass da high pass filters na duplexer. An gina duplexer ta amfani da filtattun bandeji guda biyu waɗanda ke da martani daban-daban amma suna da halaye iri ɗaya don hanyoyin liyafar da watsawa. Za a iya amfani da dabarun ƙira ta tace kamar Chebyshev don ingantacciyar keɓance tsakanin hanyoyin Tx da Rx na da'irori na asali.
Lura zuwaduplexer:
1.An yi amfani da shi don yin aiki a cikin mita mita da mai karɓa da mai watsawa ke amfani da shi, dole ne ya iya sarrafa ikon fitarwa na mai watsawa.
2.Hayaniyar watsawa da ke faruwa a mitar liyafar dole ne a danne sosai kuma dole ne a tsara shi don aiki a ko ƙasa da tazarar mitar tsakanin mai watsawa da mai karɓa.
3.Za a iya samar da isasshiyar keɓewa don hana rashin jin daɗi na mai karɓa.
Aikace-aikace naRF Duplexera cikin Tsarin Sadarwa na RF:
Demultiplexing
Sadarwar rediyo
Radar eriya mai yawa
Maimaita rediyo
Mai karewa mai karɓa
Si Chuan Keenlion Microwave babban zaɓi na RF Duplexer a cikin kunkuntar bandeji da saitunan watsa shirye-shirye, yana rufe mitoci daga 0.5 zuwa 50 GHz. An ƙera su don sarrafa daga 10 zuwa 30 watts ikon shigar da wutar lantarki a cikin tsarin watsawa na 50-ohm. Ana amfani da ƙirar microstrip ko tsiri, kuma an inganta su don mafi kyawun aiki.
Hakanan zamu iya keɓance RF Duplexer gwargwadon buƙatun ku. Kuna iya shigar da shafin keɓancewa don samar da ƙayyadaddun bayanai da kuke buƙata.
https://www.keenlion.com/customization/
Sichuan Keenlion Microwave Technology Co., Ltd.
E-mail:sales@keenlion.com
tom@keenlion.com
RF Microwave Cavity Duplexer&Diplexer
Lokacin aikawa: Dec-28-2022