ANA SON MOTA?KIRA MU YANZU
  • shafi_banner1

Tace Cavity na RF na Musamman 2400 zuwa 2483.5MHz Tacewar Tsaya Band

Tace Cavity na RF na Musamman 2400 zuwa 2483.5MHz Tacewar Tsaya Band

Takaitaccen Bayani:

• Lambar Samfura: KSF-2441.75/83.5-01S

Band tsayawa tacewata na'ura ce da ke toshe ƙayyadaddun band na mitar yayin da ke ba da damar wasu mitoci.

• Asarar Sakawa:≤1.5dB,VSWR≤1.8

Masu haɗin tashar jiragen ruwa: SMA-Mace

• Tace yana da halaye na ƙarancin shigar da asarar, babban juriya na kin amincewa

• Tare da babban abin dogara, kwanciyar hankali kuma abin dogara aikin aiki 100% sabo da inganci

 keenlion zai iya bayarwasiffantaTace Tsayar da Cavity Band, samfuran kyauta, MOQ≥1

Duk wata tambaya muna farin cikin amsawa, pls ku aiko da tambayoyinku da odar ku.

 


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Keenlion na iya samar da siffanta Band Stop Filter.Band Stop Filter yana ba da bandwidth mita 2400 -2483.5MHz don daidaitaccen tacewa.

Iyakance sigogi:

Sunan samfur

Band Tsaida Tace

Wuce Band

DC-2345MHz, 2538-6000MHz

Tsaya Mitar Band

2400-2483.5MHz

Dakatar da Ƙaddamarwa

≥40dB

Asarar Shigarwa

≤1.5dB

VSWR

1.8:1

Port Connector

SMA-Mace

Ƙarshen Sama

Baƙar fenti

Cikakken nauyi

0.21KG

Haƙurin Girma

± 0.5mm

微信图片_20220330211841

Zane-zane

9

FAQ

Q:Sau nawa ake sabunta samfuran ku?

A:Kamfaninmu yana da ƙwararrun ƙira da ƙungiyar R & D. Dangane da ka'idar turawa ta tsoho da kuma fitar da sababbi da ƙoƙarin ci gaba, za mu ci gaba da haɓaka ƙira, ba don mafi kyau ba, amma don mafi kyau.

 Q:Yaya girman kamfanin ku?

A:A halin yanzu, jimillar mutane a cikin kamfaninmu sun fi 50. Ciki har da ƙungiyar ƙirar injin, aikin injiniya, ƙungiyar taro, ƙungiyar kwamitocin, ƙungiyar gwaji, marufi da ma'aikatan bayarwa, da dai sauransu.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana