Amintaccen Tushenka don Rarraba Wutar Lantarki Mai Sauƙi da Na Musamman Masu Rarraba Wutar Lantarki Mai Hanya 12 tare da Isarwa Mai Sauri
Babban Cinikin 6S
• Lambar Samfura:02KPD-0.7^6G-6S
• VSWR IN≤1.5: 1 OUT≤1.5: 1 a fadin babban band daga 700 zuwa 6000 MHz
• Ragewar Shigar da RF ≤2.5 dB da kuma kyakkyawan aikin asarar dawowa
• Yana iya rarraba sigina ɗaya daidai gwargwado zuwa fitarwa ta hanyoyi 6, Akwai shi tare da SMA-Female Connectors
• An ba da shawarar sosai, Tsarin gargajiya, inganci mafi girma.
Babban Shawara 12S
• Lambar Samfura:02KPD-0.7^6G-12S
• VSWR IN≤1.75: 1 OUT≤1.5: 1 a fadin babban band daga 700 zuwa 6000 MHz
• Ragewar Shigar da RF ≤3.8 dB da kuma kyakkyawan aikin asarar dawowa
• Yana iya rarraba sigina ɗaya daidai gwargwado zuwa fitarwa ta hanyoyi 12, Akwai shi tare da SMA-Female Connectors
• An ba da shawarar sosai, Tsarin gargajiya, inganci mafi girma.
Kewayon mita mai faɗi sosai
Ƙananan asarar shigarwa
Babban keɓewa
Babban iko
Takardar izinin DC
Aikace-aikace na yau da kullun
Fihirisar fasaha ta mai rarraba wutar lantarki ta haɗa da kewayon mita, ƙarfin ɗaukar kaya, asarar rarrabawa daga babban da'ira zuwa reshe, asarar sakawa tsakanin shigarwa da fitarwa, keɓewa tsakanin tashoshin reshe, rabon ƙarfin lantarki na kowane tashar jiragen ruwa, da sauransu.
1. Kewayon mita: Wannan shine jigon aiki na da'irori daban-daban na RF / microwave. Tsarin ƙira na mai rarraba wutar lantarki yana da alaƙa da mitar aiki. Dole ne a ayyana mitar aiki na mai rarrabawa kafin a iya aiwatar da ƙira mai zuwa
2. Ƙarfin ɗaukar kaya: a cikin mai rarrabawa/mai haɗa wutar lantarki mai ƙarfi, matsakaicin ƙarfin da abin da ke cikin da'irar zai iya ɗauka shine babban ma'aunin, wanda ke ƙayyade nau'in layin watsawa da za a iya amfani da shi don cimma aikin ƙira. Gabaɗaya, tsarin wutar lantarki da layin watsawa ke ɗauka daga ƙanana zuwa babba shine layin microstrip, layin strip, layin coaxial, layin iska da layin coaxial na iska. Wanne layi ya kamata a zaɓa bisa ga aikin ƙira.
3. Asarar rarrabawa: asarar rarrabawa daga babban da'irar zuwa da'irar reshe yana da alaƙa da rabon rarraba wutar lantarki na mai rarraba wutar lantarki. Misali, asarar rarrabawa na masu raba wutar lantarki guda biyu daidai gwargwado shine 3dB kuma na masu raba wutar lantarki daidai gwargwado guda huɗu shine 6dB.
4. Asarar shigarwa: asarar shigarwa tsakanin shigarwa da fitarwa yana faruwa ne sakamakon rashin daidaituwar dielectric ko mai jagoran layin watsawa (kamar layin microstrip) da kuma la'akari da rabon raƙuman tsaye a ƙarshen shigarwa.
5. Digirin Warewa: digirin warewa tsakanin tashoshin reshe wani muhimmin ma'auni ne na mai rarraba wutar lantarki. Idan wutar lantarki daga kowace tashar reshe za a iya fitarwa ne kawai daga babban tashar kuma bai kamata a fitar da ita daga wasu rassan ba, yana buƙatar isasshen warewa tsakanin rassan.
6. VSWR: ƙaramar VSWR ta kowace tashar jiragen ruwa, mafi kyau.
Mahimman Sifofi
| Fasali | Fa'idodi |
| Babban faifan maɓalli mai faɗi sosai, 0.7 to 6GHz | Faɗin mita mai faɗi sosai yana tallafawa aikace-aikacen broadband da yawa a cikin samfuri ɗaya. |
| Ƙarancin asarar sakawa,2Nau'in .5 dB. a0.7/6 GHz | Haɗin 20/30Gudanar da wutar lantarki ta W da ƙarancin asarar shigarwa sun sa wannan samfurin ya zama ɗan takara mai dacewa don rarraba sigina yayin da yake kiyaye ingantaccen watsa wutar lantarki ta sigina. |
| Babban keɓewa,18 nau'in dB. a0.7/6 GHz | Yana rage tsangwama tsakanin tashoshin jiragen ruwa. |
| Babban iko mai sarrafawa:•20W a matsayin mai rabawa •1.5W a matsayin mai haɗawa | The02KPD-0.7^6G-6S/12Sya dace da tsarin da ke da buƙatun wutar lantarki iri-iri. |
| Rashin daidaituwar girma,1dB a0.7/6 GHz | Yana samar da siginar fitarwa kusan iri ɗaya, wanda ya dace da tsarin layi ɗaya da kuma hanyoyin sadarwa da yawa. |
Manyan alamomi 6S
| Sunan Samfuri | Hanya ta 6Mai Rarraba Wutar Lantarki |
| Mita Tsakanin Mita | 0.7-6 GHz |
| Asarar Shigarwa | ≤ 2.5dB(Bai haɗa da asarar ka'ida ba 7.8dB) |
| VSWR | IN:≤1.5: 1FITA:≤1.5:1 |
| Kaɗaici | ≥18dB |
| Daidaiton Girma | ≤±1 dB |
| Ma'aunin Mataki | ≤±8° |
| Impedance | 50 OHMS |
| Gudanar da Wutar Lantarki | Watt 20 |
| Masu Haɗa Tashar Jiragen Ruwa | SMA-Mace |
| Zafin Aiki | ﹣40℃ zuwa +80℃ |
Zane-zanen Zane 6S
Manyan alamomi 12S
| Sunan Samfuri | Hanya ta 12Mai Rarraba Wutar Lantarki |
| Mita Tsakanin Mita | 0.7-6 GHz |
| Asarar Shigarwa | ≤ 3.8dB(Bai haɗa da asarar ka'ida ba 10.8dB) |
| VSWR | IN:≤1.75: 1FITA:≤1.5:1 |
| Kaɗaici | ≥18dB |
| Daidaiton Girma | ≤±1.2 dB |
| Ma'aunin Mataki | ≤±12° |
| Impedance | 50 OHMS |
| Gudanar da Wutar Lantarki | Watt 20 |
| Masu Haɗa Tashar Jiragen Ruwa | SMA-Mace |
| Zafin Aiki | ﹣40℃ zuwa +80℃ |
Zane-zanen Zane 12S
Marufi & Isarwa
Raka'o'in Sayarwa: Abu ɗaya
Girman fakiti ɗaya: 10.3X14X3.2 cm/18.5X16.1X2.1
Nauyin nauyi ɗaya: 1 kg
Nau'in Fakiti: Fitar da Fakitin Kwali
Lokacin Gabatarwa:
| Adadi (Guda) | 1 - 1 | 2 - 500 | >500 |
| An ƙiyasta Lokaci (kwanaki) | 15 | 40 | Za a yi shawarwari |
1.Mai raba wutar lantarki na'ura ce da ke raba kuzarin siginar shigarwa guda ɗaya zuwa tashoshi biyu ko fiye don fitar da makamashi daidai ko rashin daidaito. Hakanan yana iya haɗa kuzarin sigina da yawa zuwa fitarwa ɗaya. A wannan lokacin, ana iya kiransa mai haɗawa.
2.Za a tabbatar da wani matakin keɓewa tsakanin tashoshin fitarwa na mai raba wutar lantarki. Ana kuma kiran mai rarraba wutar lantarki mai yawan wutar lantarki, wanda aka raba zuwa masu aiki da marasa aiki. Yana iya rarraba tashar sigina ɗaya daidai gwargwado zuwa tashoshi da dama na fitarwa. Gabaɗaya, kowane tasha yana da raguwar dB da yawa. Ragewar masu rarrabawa daban-daban ya bambanta da mitoci daban-daban na sigina. Domin a rama raguwar, ana yin mai raba wutar lantarki mai wucewa bayan ƙara amplifier.
3.Tsarin haɗa kayan zai yi daidai da ƙa'idodin haɗa kayan don biyan buƙatun haske kafin nauyi, ƙanana kafin babba, riveting kafin shigarwa, shigarwa kafin walda, ciki kafin waje, ƙasa kafin babba, lebur kafin sassa masu tsayi, da kuma waɗanda ke da rauni kafin shigarwa. Tsarin da ya gabata ba zai shafi tsarin da ke gaba ba, kuma tsarin da ke gaba ba zai canza buƙatun shigarwa na tsarin da ya gabata ba.
4.Kamfaninmu yana kula da duk alamun daidai da alamun da abokan ciniki ke bayarwa. Bayan an yi aiki, ƙwararrun masu duba ne ke gwada shi. Bayan an gwada duk alamun don cancanta, ana shirya su a cikin akwati kuma a aika su ga abokan ciniki.
Bayanin Kamfani
1.Sunan Kamfani:Fasahar Microwave ta Sichuan Keenlion
2. Ranar kafawa:An kafa Fasahar Microwave ta Sichuan Keenlion a shekarar 2004Yana cikin Chengdu, Lardin Sichuan, China.
3Takaddun shaida na kamfani:Takardar shaidar ROHS da ISO9001:2015 ISO4001:2015.
Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai
Q:Menene ƙayyadadden tsari da salon kayayyakin da kuke da su a yanzu?
A:Muna ba da kayan aikin madubi masu aiki da yawa da kuma ayyuka masu alaƙa don amfani da microwave a gida da waje. Kayayyakin suna da araha, gami da masu rarraba wutar lantarki daban-daban, masu haɗa hanya, matattara, masu haɗawa, masu haɗa duplexers, kayan haɗin da aka keɓance na musamman, masu rabawa da masu watsawa. An tsara samfuranmu musamman don yanayi daban-daban da yanayin zafi mai tsauri. Ana iya tsara ƙayyadaddun bayanai bisa ga buƙatun abokin ciniki kuma suna aiki ga duk madaidaitan madaukai masu shahara tare da bandwidth daban-daban daga DC zuwa 50GHz.
Q:Shin kayayyakinku za su iya kawo tambarin baƙon?
A:Eh, kamfaninmu zai iya samar da ayyuka na musamman bisa ga buƙatun abokin ciniki, kamar girma, launin kamanni, hanyar shafa, da sauransu.







