450-2700MHZ Mai Saka Wutar Lantarki na DC Mai Ban Sha'awa
Aikace-aikace
• kayan aiki
• Dandalin gwajin rediyo
• Tsarin gwaji
• sadarwa ta tarayya
• ISM
Manyan alamomi
| Sunan Samfuri | Mai Saka Wutar Lantarki |
| Mita Tsakanin Mita | 450MHz-2700MHz |
| Asarar Shigarwa | ≤ 0.3dB |
| Wutar lantarki mai yawa | DC5-48V/1A |
| VSWR | A CIKIN:≤1.3:1 |
| matakin hana ruwa | IP65 |
| PIM&2*30dBm | ≤-145dBC |
| Impedance | 50 OHMS |
| Masu Haɗa Tashar Jiragen Ruwa | RF: N-Mace/N-Namiji DC: kebul na 36cm |
| Gudanar da Wutar Lantarki | Watt 5 |
| Zafin Aiki | - 35℃ ~ + 55℃ |
Zane-zanen Zane
Marufi & Isarwa
Raka'o'in Sayarwa: Abu ɗaya
Girman fakiti ɗaya: 6.5×5×3.7 cm
Nauyin nauyi ɗaya: 0.28 kg
Nau'in Fakiti: Fitar da Fakitin Kwali
Lokacin Gabatarwa:
| Adadi (Guda) | 1 - 1 | 2 - 500 | >500 |
| An ƙiyasta Lokaci (kwanaki) | 15 | 30 | Za a yi shawarwari |
Bayanin Kamfani
Keenlion masana'anta ce da ta ƙware wajen samar da na'urori marasa aiki, gami da na'urar saka wutar lantarki ta 450-2700MHz. An san samfuranmu da ingancinsu mai kyau, kuma muna ba da zaɓuɓɓukan keɓancewa a farashin masana'anta mai tsada. Bugu da ƙari, muna farin cikin samar da samfura don dalilai na kimantawa.
Injin shigar da wutar lantarki mai karfin 450-2700MHz muhimmin samfuri ne a cikin jerinmu, wanda ke bayar da aiki mai kyau a fadin fadin mitar da ke da fadi. Tare da mai da hankali kan fasahar na'urori masu aiki, an tsara Keenlion's Power Inserter don tallafawa aikace-aikace daban-daban a cikin kewayon mitar 450-2700MHz, yana tabbatar da ingantaccen ikon watsa sigina da sakawa.
Mai saka wutar lantarki (Power Inserter) yana taka muhimmiyar rawa wajen tabbatar da ingancin sigina da kuma rarraba wutar lantarki a cikin tsarin RF da ke aiki a cikin kewayon mitar da aka ƙayyade. Ta hanyar bayar da zaɓuɓɓukan keɓancewa, za mu iya tsara Mai saka wutar lantarki don biyan takamaiman buƙatun abokan cinikinmu, ta haka za mu samar da ingantattun mafita don aikace-aikacen RF daban-daban.
Zabi Mu
A Keenlion, jajircewarmu ga kera kayayyaki masu inganci da injiniyan daidaito ya nuna jajircewarmu ga isar da na'urori masu inganci da inganci, gami da Mai Shigar da Wutar Lantarki na 450-2700MHz. Abokan ciniki za su iya dogara da samfuranmu don cika ƙa'idodin aiki da ƙa'idodin masana'antu, wanda hakan ya sa su zama zaɓi mai dogaro ga buƙatun tsarin RF ɗinsu.
Muna gayyatarku da ku binciko ingantaccen aiki da sauƙin amfani na na'urar saka wutar lantarki ta 450-2700MHz. Tuntuɓe mu don tattauna takamaiman buƙatunku da kuma amfani da farashin masana'antarmu mai gasa da kuma wadatar samfuranmu.










