Mai Rarraba Wutar Lantarki Mai Hanya Biyu 1000-40000MHz ko Mai Rarraba Wutar Lantarki ko mai haɗa wutar lantarki na wilkinson
Babban hanyar sadarwa ta mita 1000-40000MHzMai Rarraba Wutar Lantarkiwani ɓangare ne na raƙuman microwave/millimeter na duniya, wanda wani nau'in na'ura ne da ke raba kuzarin siginar shigarwa ɗaya zuwa fitarwa huɗu daidai gwargwado; Yana iya rarraba sigina ɗaya daidai gwargwado zuwa fitarwa huɗu. Harsashin ƙarfe na aluminum, Ana iya keɓance shi
Manyan alamomi
| Sunan Samfuri | Mai Rarraba Wutar Lantarki |
| Mita Tsakanin Mita | 1-40 GHz |
| Asarar Shigarwa | ≤ 2.4dB(Ba ya haɗa da asarar ka'ida ta 3dB) |
| VSWR | IN:≤1.5: 1 |
| Kaɗaici | ≥18dB |
| Daidaiton Girma | ≤±0.4 dB |
| Ma'aunin Mataki | ≤±5° |
| Impedance | 50 OHMS |
| Gudanar da Wutar Lantarki | Watt 20 |
| Masu Haɗa Tashar Jiragen Ruwa | 2.92-Mace |
| Zafin Aiki | ﹣40℃ zuwa +80℃ |
Manuniyar fasaha
Fihirisar fasaha ta mai rarraba wutar lantarki ta haɗa da kewayon mita, ƙarfin ɗaukar kaya, asarar rarrabawa daga babban da'ira zuwa reshe, asarar sakawa tsakanin shigarwa da fitarwa, keɓewa tsakanin tashoshin reshe, rabon ƙarfin lantarki na kowane tashar jiragen ruwa, da sauransu.
1. Kewayon mita:Wannan shine jigon aiki na da'irori daban-daban na RF / microwave. Tsarin ƙira na mai rarraba wutar lantarki yana da alaƙa da mitar aiki. Dole ne a ayyana mitar aiki na mai rarrabawa kafin a iya aiwatar da ƙira mai zuwa.
2. Ƙarfin ɗaukar kaya:A cikin mai rarrabawa/mai haɗa wutar lantarki mai ƙarfi, matsakaicin ƙarfin da abin da ke cikin da'irar zai iya ɗauka shine babban ma'aunin, wanda ke ƙayyade nau'in layin watsawa da za a iya amfani da shi don cimma aikin ƙira. Gabaɗaya, tsarin wutar lantarki da layin watsawa ke ɗauka daga ƙanana zuwa babba shine layin microstrip, layin strip, layin coaxial, layin iska da layin coaxial na iska. Wanne layi ya kamata a zaɓa bisa ga aikin ƙira.
3. Asarar rarrabawa:Asarar rarrabawa daga babban da'irar zuwa da'irar reshe yana da alaƙa da rabon rarraba wutar lantarki na mai rarraba wutar lantarki. Misali, asarar rarrabawa na masu raba wutar lantarki guda biyu daidai shine 3dB kuma na masu raba wutar lantarki daidai shine 6dB.
4. Asarar shigarwa:Asarar shigarwa tsakanin shigarwa da fitarwa yana faruwa ne sakamakon rashin daidaituwar dielectric ko mai jagoran layin watsawa (kamar layin microstrip) da kuma la'akari da rabon raƙuman tsaye a ƙarshen shigarwar.
5. Matakin kaɗaici:Matsayin keɓancewa tsakanin tashoshin reshe wani muhimmin ma'auni ne na rarraba wutar lantarki. Idan wutar lantarki daga kowace tashar reshe za a iya fitarwa ne kawai daga babban tashar kuma bai kamata a fitar da ita daga wasu rassan ba, yana buƙatar isasshen keɓewa tsakanin rassan.
6. VSWR:ƙaramar VSWR ta kowace tashar jiragen ruwa, mafi kyau.









